Máu luôn khiến cho con người cảm thấy rùng mình sợ hãi, lo lắng, là hình ảnh biểu trưng cho tổn thương và mất mát. Những giấc mơ xuất hiện máu thường đem lại nỗi ám ảnh cho những ai bắt gặp nó, và đương nhiên, nó là giấc mơ điềm báo phản ánh những thông điệp hết sức đặc biệt, cùng với các con số đặc trưng có liên quan đến kết quả xổ số.

Các chuyên gia nghiên cứu giải mã giấc mơ nói rằng không nên vội vàng kết luận tính lành – gở của 1 giấc mơ nào đó liên quan đến máu. Bởi tùy thuộc vào bối cảnh trong giấc mơ và đặc điểm của máu, mà giấc mơ đó có những ý nghĩa, điềm báo tốt xấu khác nhau.

Những người hay chơi dự đoán kết quả xổ số lại thường không quá quan tâm đến ý nghĩa của giấc mơ thấy máu. Điều họ để tâm hơn là những con số đặc trưng cho giấc mơ này, họ hi vọng những con số đó có thể đem lại may mắn cho họ khi chơi DD XSMN - Dự đoán kết quả xổ số Miền Nam Minh Ngọc hôm nay.

Vậy cụ thể về giấc mơ thấy máu là như thế nào? Mời các bạn đón đọc ngay những chia sẻ thú vị dưới đây.

Nằm mơ thấy máu

Nếu bạn nằm mơ nhìn thấy quần áo của mình dính máu, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ sự tốt lành sắp đến với bạn. Bạn sẽ đón nhận tin vui và gặt hái được thành công trong cuộc sống, liên quan đến công việc và tình cảm.

Nếu bạn nằm mơ nhìn thấy máu dính trên tường, giấc mơ này là lời cảnh báo bạn cần chuẩn bị tâm lý cho một cuộc đối đầu không thể tránh khỏi. Lời khuyên dành cho bạn là nên cố gắng duy trì không khí hòa thuận trong các mối quan hệ, tránh xảy ra xô xát, ẩu đả lẫn nhau.

Nếu bạn nằm mơ thấy máu dính trên tường của phòng tắm, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ bạn sẽ phải đối mặt với tổn thương trong chuyện tình cảm.

Truy cập Soi cầu Rồng Bạch Kim 888 trực tiếp nhanh nhất để xem kết quả xổ số và những dự đoán chuẩn xác nhất mỗi ngày

Nếu bạn nằm mơ thấy có người bị thương chảy máu xuất hiện trước mắt mình, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ bạn sẽ đạt được thành công trong công việc của mình, nếu đang trong 1 cuộc đàm phán kinh doanh với đối thủ nào đó, bạn sẽ thuyết phục được đối phương lựa chọn giải pháp thu lợi cân bằng 2 bên.

Nếu bạn nằm mơ nhìn thấy máu ở những lò sát sinh, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ bạn sắp đón nhận tin vui liên quan đến tài chính. Nếu bạn nằm mơ chứng kiến cảnh tượng sát sinh, nhiều con vật chảy máu lênh láng, giấc mơ này lại là điềm báo không tốt, cho thấy bạn có nguy cơ bị kéo vào 1 cuộc ẩu đả nghiêm trọng, cố gắng tránh xa nó nếu không muốn chính mình bị thương nhé.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình dẫm phải 1 vũng máu, giấc mơ này cảnh báo bạn nên thận trọng hơn trong mọi việc, sự cẩu thả, thiếu chín chắn trong hành động có thể khiến cho bạn bị dính đến pháp luật.

Nằm mơ thấy máu có ý nghĩa gì

Nếu bạn nằm mơ thấy có máu bắn lên mặt mình, giấc mơ này là điềm báo xấu, ám chỉ rằng bạn có thể sẽ phải làm những việc nằm ngoài khả năng của mình. Nếu không muốn bị ai đó lợi dụng trở thành bia đỡ đạn, tốt nhất bạn nên khéo léo từ chối khi cảm thấy việc đó gây bất lợi cho mình.

Nếu bạn nằm mơ nhìn thấy mình đang hiến máu, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ bạn đang trong tình trạng vô cùng mệt mỏi, căng thẳng vì áp lực công việc và các mối quan hệ. Bạn nên có 1 khoảng thời gian nghỉ ngơi, ưu tiên cho sức khỏe của chính bản thân mình.

Xem thêm: https://xsmn.me/xsmb-thu-2-ket-qua-xo-so-mien-bac-thu-2-hang-tuan.html

Nếu bạn nằm mơ nhìn thấy người khác bị chảy máu, giấc mơ này là điềm báo thể hiện trong số nhũng người bạn có bạn có ai đó đang gặp chuyện đau khổ, cần được chia sẻ, giúp đỡ, có thể bạn sẽ giúp được họ, hãy tinh ý nhận ra người đó trong đám bạn của mình nhé.

Nếu bạn nằm mơ nhìn thấy tay mình nhuốm đầy máu, giấc mơ này là điềm báo cảnh báo bạn nên làm việc thận trọng, một sai sót nhỏ có thể dẫn tới hậu quả nghiêm trọng và bạn phải chịu mọi trách nhiệm.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình bị chảy máu, giấc mơ này thể hiện cảm xúc suy sụp tổn thương của bạn đối với một mối quan hệ nào đó, bạn cảm thấy mình bị làm cho mất niềm tin vào cuộc sống hoặc vào 1 con người nào đó.

Giấc mơ thấy mình bị chảy máu còn là điềm nhắc nhở bạn nên chú ý giữ gìn sức khỏe của mình hơn. Thậm chí, nó còn cảnh báo bạn nên đề phòng vấn đề xe cộ khi tham gia giao thông.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình phải đi truyền máu, giấc mơ này là điềm báo phản ánh bạn đang cảm thấy kiệt sức vì công việc, hoặc tinh thần đang rơi vào trạng thái bất ổn.

Nếu bạn nằm mơ thấy người yêu của mình bị chảy máu, giấc mơ này chỉ ra rằng bạn nên xem lại mình đã nói hay làm gì khiến đối phương bị tổn thương sâu sắc mà bạn không nhận ra hay chưa.

Nếu bạn nằm mơ thấy cảnh tượng nhiều người bị chảy máu, giấc mơ này ám chỉ bạn là người có tính cách độc đoán, có phần hách dịch và cậy quyền thế, luôn cho rằng quan điểm của mình là đúng và áp đặt mọi người phải theo suy nghĩ của mình.

Con số may mắn khi nằm mơ thấy máu: 19, 69, 64

Tải app lịch vạn niên: https://play.google.com/store/apps/details?id=lichvannien.lichviet.xemngaytotxau
Изменено: Adam Levine - 07.06.2018 07:47:53